మంత్రివర్గంలో బాలినేని, సురేష్

బాలినేని శ్రీనివాసరెడ్డి (వాసు)
డాక్టర్ ఆదిమూలపు సురేష్

ఏపి మంత్రివర్గం ప్రకాశం జిల్లా నుంచి ఒంగోలు, ఎర్రగొండపాలెం శాసనసభ్యులు బాలినేని శ్రీనివాసరెడ్డి (వాసు), డాక్టర్ ఆదిమూలపు సురేష్ లకు స్థానం దక్కినట్టు విశ్వసనీయ సమాచారం. 25 మందితో పూర్తిస్థాయి మంత్రివర్గం కొలువుతీరనుందని రాష్ట్ర ముఖ్యమంత్రి జగన్ శాసనసభా పక్షం సమావేశంలో ప్రకటించిన నేపథ్యంలో వీరిద్దరికీ అవకాశం దక్కనున్నట్టు సమాచారం. ఈ మేరకు వారికి సంకేతాలు కూడా అందినట్టు సమాచారం. జిల్లాకు సగటును ఇద్దరికి మంత్రివర్గంలో చోటు దక్కనుంది. ప్రకాశం జిల్లా నుంచి మంత్రి పదవులు వస్తాయని భావిస్తున్న బాలినేని శ్రీనివాసరెడ్డి సీనియర్ నాయకుడు. దివంగత ముఖ్యమంత్రి వై.ఎస్ హయాంలో ఆయన మంత్రిగా పనిచేశారు. ఆదిమూలపు సురేష్ వరుసగా మూడుసార్లు ఎమ్మెల్యేగా గెలుపొందాు. 2009లో ఎర్రగొండపాలెం, 2014లో సంతనూతలపాడు, 2019లో మళ్ళీ వై.పాలెం నుంచి ఆయన శాసనసభ్యునిగా ఎన్నికయ్యారు. జగన్ కు అత్యంత విధేయుడిగా గుర్తింపు పొందారు. ప్రకాశం నుంచి వీరిద్దరికీ అవకాశాలు కల్పించటంలో సామాజిక, ప్రాంతీయ సమీకరణలు కూడా అడ్డుగా నిలవకపోటంతో లైన్ క్లియర్ అయినట్టు తెలిసింది.

You May Also Like

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *